Af hverju að velja okkur?
Við höfum ríka þjónustu reynslu og rannsóknar- og þróunartækni.
Stöðug framboðskeðja
Að hafa okkar eigin rafhlöðupakka og inverter verksmiðjur með meira en 3GWst af Li - FEPO4 rafhlöðupakkningum og 100000 inverters getu.
Staðbundin þjónusta
Útibú skrifstofur, tæknilegar miðstöðvar og vöruhús á helstu mörkuðum til að ná yfir nærliggjandi svæði 200-300 km.
Samþykkja aðlögun
Stuðningur við OEM og ODM fyrir stefnumótandi viðskiptavini, viðskiptavini með sömu hugmynd og viðskiptavini sem ná til MOQ.
Framúrskarandi eftir - söluþjónustu
Þjónustu- og tækniseymi meira en 90 manns veita tímabæra aðstoð, vöruþjálfun og á - tæknilegum stuðningi.
Sterkt R & D teymi
R & D teymi meira en 30 sérfræðinga, sem hafa meira en 10 ára R & D reynslu hjá helstu fyrirtækjum í greininni.
Samkeppnishæf greiðsluskilmálar
Stuðningur við margvíslegar greiðslumáta, svo sem T/T, L/C, PayPal, Alipay og svo framvegis.
Tæknileg gögn
|
Líkan |
Mars-5G1-le |
Mars-6G1-le |
Mars-8G1-LE |
Mars-10G1-LE |
Mars-12G1-LE |
Mars-14G1-LE |
|
Rafhlöðuinntak |
||||||
|
Gerð rafhlöðu |
Blý - sýru eða li - lon |
|||||
|
Rafhlöðuspennu (v) |
40-60 |
|||||
|
Max. Rukka núverandi (a) |
120 |
130 |
200 |
220 |
250 |
280 |
|
Max. Losunarstraumur (A) |
120 |
130 |
200 |
220 |
250 |
280 |
|
Hleðsluferill |
3 stig / jöfnun |
|||||
|
Ytri hitastigskynjari |
Valfrjálst |
|||||
|
Hleðslustefna fyrir Li - jón rafhlöðu |
Sjálf - aðlögun að BMS |
|||||
|
PV strengurinntak |
||||||
|
Max. DC innsláttarafl (W) |
7,500 |
9,000 |
12,000 |
15,000 |
18,000 |
20,000 |
|
PV inntaksspenna (v) |
650 (160~800) |
|||||
|
MPPT svið (v) |
200~700 |
|||||
|
Fullt álag DC spennusvið (v) |
260~650 |
|||||
|
Byrjaðu - upp spennu (v) |
160 |
|||||
|
PV inntakstraumur (A) |
17+17 |
17+17 |
17+17 |
26+17 |
26+17 |
26+17 |
|
Max. PV ISC (A) |
20+20 |
20+20 |
20+20 |
34+20 |
34+20 |
34+20 |
|
Fjöldi MPPT rekja spor einhvers |
2 |
|||||
|
Fjöldi strengja á MPPT rekja spor einhvers |
1+1 |
1+1 |
1+1 |
2+1 |
2+1 |
2+1 |
|
AC framleiðsla |
||||||
|
Metið AC framleiðsla og UPS Power (W) |
5,000 |
6,000 |
8,000 |
10,000 |
12,000 |
14,000 |
|
Max. AC framleiðsla afl (W) |
6,000 |
7,200 |
9,600 |
12,000 |
13,200 |
15,400 |
|
Hámarksafl (slökkt á rist) |
2 sinnum af metnu valdi, 10s |
1,8 sinnum af metnu valdi, 10s |
||||
|
AC framleiðsla metin straumur (A) |
7.6/7.3 |
9.1/8.7 |
12.1/11.6 |
15.2/14.5 |
18.2/17.4 |
21.1/20.3 |
|
Max. AC straumur (A) |
11.4/10.9 |
13.6/13 |
18.2/17.4 |
22.7/21.7 |
27.3/26.1 |
27.6/26.4 |
|
Max. Stöðugt AC Pasthrough (A) |
30 |
30 |
30 |
50 |
50 |
50 |
|
Kraftstuðull |
0,8 sem leiðir til 0,8 eftirlagningar |
|||||
|
Framleiðsla tíðni og spenna (v) |
50/60Hz, 380/400Vac (þrefaldur fas) |
|||||
|
Tegund rist |
Þriggja áfangi |
|||||
|
Núverandi harmonísk röskun |
Thd<3% (Linear load<1.5%) |
|||||
|
Skilvirkni |
||||||
|
Max. Skilvirkni |
97.90% |
|||||
|
Evra skilvirkni |
97.00% |
|||||
|
MPPT skilvirkni |
99.90% |
|||||
|
Vernd |
||||||
|
Samþætt |
PV inntak Lightning Protection, andstæðingur - eyjavörn, PV strengur inntak öfug skautun, einangrunarviðnám, leifareftirlitseining, framleiðsla yfir núverandi vernd, framleiðsla stytt vernd |
|||||
|
PV boga bilunargreining |
Valfrjálst |
|||||
|
Framleiðsla yfir spennuvernd |
DC Type II/AC Type III |
|||||
|
Vottanir og staðlar |
||||||
|
Reglugerð um rist |
CEI 0 - 21, VDE - AR-N 4105, NRS 097, IEC 61727, G99, G98, VDE 0126-1, RD 1699, C10-11 |
|||||
|
Öryggisreglugerð |
IEC/EN62109-1, IEC/EN62109-2 |
|||||
|
EMC |
IEC/EN 61000-6-1, IEC/EN 61000-6-2, IEC/EN 61000-6-3, IEC/EN 61000-6-4 |
|||||
|
Almenn gögn |
||||||
|
Rekstrarhitastig (gráðu) |
-45 ~ 60, > 45 afkoma |
|||||
|
Kæling |
Snjall kæling |
|||||
|
Hávaði (DB) |
Minna en eða jafnt og 45 |
|||||
|
Samskipti við BMS |
Rs485, Can |
|||||
|
Þyngd (kg) |
38 |
40 |
42 |
44 |
44 |
45 |
|
Mál (mm) |
510WX630HX290D |
|||||
|
Verndargráðu |
IP65 |
|||||
|
Uppsetningarstíll |
Wall - festur |
|||||
Upplýsingar um vörur
Mismunandi orka mætir langflestum atburðarásum. Við veitum á - uppsetningu á vefsvæðum og notkunarleiðbeiningarþjónustu, sem gerir þér auðvelt að kaupa og nota.



Vöru kynning
Ef þú hefur einhverjar spurningar meðan á vafraferlinu stendur skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur og eiga samskipti við okkur hvenær sem er.

100% ójafnvægi framleiðsla
ZDX þriggja fasa blendingur inverter styður 100%ójafnvægi framleiðsla, sem gerir kleift að dreifa orkudreifingu í öllum áföngum. Hver áfangi getur skilað hámarksafköstum allt að 5kW, sem veitir sveigjanleika og ákjósanlegan árangur.

Óháð AC inntakshöfn fyrir dísel rafall
ZDX þriggja fasa blendingur hefur sjálfstæða AC inntaksgátt sem er sérstaklega hönnuð fyrir tengingu við dísilrafall. Þetta gerir óaðfinnanlega samþættingu öryggisafritunar frá rafallinum þegar þess er þörf.
Umsóknarmál
Við höfum þjónað þúsundum viðskiptavina og höfum ríka þjónustu reynslu.

Uppsetningarmál Suður -Afríku
12kW geymslukerfi sólarorku í Suður -Afríku

Uppsetningarmál Líbanon
12kW geymslukerfi sólarorku í Líbanon
Algengar spurningar - algengustu spurningarnar og svörin
Ef þú vilt finna okkur geturðu leitað að lykilorðunum: Besti blendingurinn fyrir sólarplötur; Besti sólblendingurinn fyrir heimili; kaupa blendingur sólarvörn; Conext SW Solar Hybrid Inverter System 120 240 V; ræðismaður Neowatt Hybrid Solar Inverter; DIY Solar Hybrid Inverter; EPS Solar Hybrid Inverter; EVVO Hybrid Solar Inverter verð; Firestar Hybrid Solar Inverter; fimm stjörnu 5KVA PWM 48V sólblendingur; FIVESTAR 3KVA 3KW PWM 24V Solar Hybrid Inverter; FLINFUZION MPPT Sól Hybrid Inverter 3KVA 3KW 24V; Ættkvísl Solar Hybrid Inverter; HSI Plus blendingur sólarvörn; Hybrid Grid Tie Solar Inverter.
maq per Qat: Hybrid Solar Inverter 48V, China Hybrid Solar Inverter 48V Framleiðendur, birgjar, verksmiðja







